355nm UV Laser
Uv Laser yana da fa'idodi daban-daban guda uku a cikin aikace-aikacen micromachining:
●Za a iya amfani da ɗan gajeren zango don sarrafa ƙananan sassa.Tasirin ɓacin rai shine babban dalili don iyakance ƙananan girman sassa.
●Photons masu ƙarfin ƙarfi na iya lalata haɗin sinadarai kai tsaye na ƙwayoyin da ke cikin kayan.Ana kiran wannan tsari "sanyi" tsarin sarrafawa.Idan aka kwatanta da Laser da ake iya gani da infrared Laser, yankin da zafi ya shafa ya kusan zama ba komai.
●a cikin yanayi mafi yawan kayan na iya ɗaukar hasken ultraviolet, halayensa suna sa UV Laser na iya aiwatar da kayan aikin laser da ake iya gani da yawa.
●Maimaita adadin daidaitacce
●Mai iya sarrafawa na waje
●Sauƙin amfani & kulawa kyauta
●Longlife aiki
●Babban inganci
●Babban abin dogaro
Alamun fasaha
Model No. | GT-355-50 |
Tsawon tsayi | 355+/-1nm |
Yanayin sararin samaniya | kusa da TEM00 |
Ƙarfin fitarwa (matsakaici) | > 1, 5, 10,…, 50mW |
Yanayin Aiki | Pulsed Laser |
Ƙarfin bugun bugun jini guda ɗaya | 1-10uJ |
Nisa Pulse | 5-10ns |
Ƙarfin Ƙarfi | 100W~2KW |
Maimaita ƙimar | 1 ~ 10 kHz |
Polarization | > 50: 1 |
Beam Spot Siffar | madauwari, rabon al'amari <1.1:1 |
Nuna Kwanciyar Hankali | <0.05 shafi |
Diamita Tsararraki (1/e2) | 2mm ku |
Bambancin Bim | <1.5 shafi |
Beam Height daga Base | 45mm ku |
Karfin Wuta* | <± 5% a cikin sa'o'i 4 |
Tsayar da Zazzabi | TEC |
Lokacin Dumi | <5minti |
Mafi kyawun Yanayin Aiki | 20-30oc |
Ajiya Zazzabi | 10 ~ 50oC |
MTTF** | Karfe 10,000 |
Girma | 211 (L) x88 (W) x74(H) mm³ |
Tushen wutan lantarki | C. Nau'in Lab daidaitacce: 178(W) x197(D) x84(H) mm³ |
Laser zane zane
Nau'in Lab daidaitacce